13 નવેમ્બર 2019 : આજનો દિવસ આપના માટે કેવો રહેશે જાણો

જ્યોતિષ શાસ્ત્રની ગણના અનુસાર આજનો દિવસે તમને આર્થિક લાભ થવાના છે જેથી તમારા ખુશીઓ આવશે અને પરિવારના સભ્યોની કિસ્મતમાં જોરદાર બદલાવ આવવાની શક્યતા છે જેથી તમે તમારું કરિયર બનાવામાં ખૂબ સારી તક મળવાની છે.

મેષ

આજે આપે ઘરનાં બડીલો સાથે થોડોક સમય વતાવવો જોઈએ. તેઓ આપને કંઈક કહે કે ન કહે પણ તેઓ પણ આપનો સાથે ચાહે છે. એમની તબીયત વિષે પૂછો અને જાણવાનો પ્રયત્ન કરો કે એમને કોઈ ડૉક્ટરી તપાસની જરૂરતો નથી ને? ઘરના આ પ્યારા સભ્યોની સાથે સમય પસાર કરવાથી આપને ઘણું સારૂં લાગશે.

વૃષભ

આજે આપ પોતાના પરિવારની કોઈ સમસ્યાને ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરશો બીજા લોકો આપના ફેસલા માટે આપની કૌશલ્ય અને યોગ્યતા પર નિર્ભર રહેલા છે. બધાજ આપના પરજ નિર્ભર છે કદાચ આ વાતથી આપને કંઈક આશ્ચર્ય પણ થાય તો પણ એમની સમસ્યા ઉકેલવાનો પુરો પ્રયાસ કરજો. આપના સહાયતાના ખૂબજ વખાણ થશે.

મિથુન

ભલે આપના અને આપના પરિવારના વિચાર પરસ્પર મળતાં નથી તો પણ આજે આપ એમના સહયોગના બખાણ કરશો. આપને એવું લાગશે કે ભલે આપના વિચાર અને આપના પરિવારના વિચાર જાળતા નથી તો પણ એમનાથી વધુ આપને કોઈ નથી સમજતું. આપ પણ એમ બતાવો કે આપ એમને કેટલો વ્યાર કરો છો.

કર્ક

નાની નાની વાતો પર આજે આપની અને પરિવારજનોથી અણબનાવ થઈ શકે છે. આજે કદાચ આપ પોતાને એકલોજ અનુભવ કરશો. આજે આપને જાણશે કે આપની રૂચિ અને પરિવારજનોની રૂચિઓ સાવ જુદીજ છે. આપના ઘરના વડીલોને આપની પસંદ કંઈક વિચિત્ર લાગી શકે છે. આજે ધીરજ રાખવાનો દિવસ ભલે ગમે તે થાય આપે એ વાતની પ્રશંશા કરવી જોઈએ કે આપના પરિવારજન આટલી ભિન્નતા હોવા છતાં એક બીજાને પ્યાર કરે છે.

સિંહ

આજે આપ પોતાને કોઈ પારિવારિક સમારોહમાં વ્યસ્ત રાખશો. આ સમારોહનું આયોજન કરવામાં પણ આપને ખૂબ મઝા પડશે. આ સમારોહ આપના અને આપના પરિવારજનોના જીવનમાં ઘણી બધી ખુશીઓ લઈને આવશે. આપ આ સમારોહમાં ખૂબજ વ્યસ્ત રહેશો.

કન્યા

જો આપને એવું લાગે છે કે આપના પરિવારના સભ્યો વચ્ચે કંઈક બેંચતાણ ચાલી રહી છે તો આપે એ સમસ્યાઓને જડમૂળથી ઉખાડી નાંખવાની કોશીશ કરવી જોઈએ. સંબંધો વચ્ચે કોઈ નિરાડ પડવા ન દેશો. આજે આપ પુરો પ્રયાસ કરો કે બધાજ પરિવારજનો એક બીજા સાથે પ્રેમથી રહે અને એક બીજા પર ભરોસો રાખે.

તુલા

આજનો દિન આપતા પરિવારને માટે ખૂબજ સારો રહેશે કારણકે આપ એમની સાથે થોડોક સમય પસાર કરશો. આ સમયે પરિવારમાં એકતાના પ્રબળ સંકેત છે. કદાચ આપ ક્યાંક બહાર ફરવા અથવા ફિલ્મ જોવા જઈ શકો છો. ગમે તે હોય આપનો હેતુ પોતાનાઓની સાથે થોડોક સમય વિતાવવાનો છે. આજે આપ પોતાના બાળકોને પણ શીખવાડજાં કે જીવનમાં પારિવારિક એકતાનું કેટલું મહત્વ છે.

વૃશ્ચિક

કોઈ પ્રિયજનની સાથે આપનાં સંબંધોમાં ખટાસ આવી શકે છે. આપ જલ્દીથી વાતોને ઉકેલવા ચાહો છો. પરંતુ આપના સંતોષ મુજબ એવું થઈ નથી રહ્યું. કદાચ એમાં થોડોક વધુ સમય લાગશે. એને થોડો વધુ સમય આપજો પરંતુ વાતચીત પણ ચાલુ રાખજો પૂરી સમજદારીથી આ સમસ્યાનો ઉકેલ આવી શકે છે.

ધન

આજકાલ પોતાનાઓની સાથેના સંબંધો મધૂર નથી. આપ કદાચ દુઃખી પણ હો અને કદાચ આપને ગુસ્સો પણ આવતો હોય. યાદ રાખજો કે આપ ઢંડા મગજથી પરિસ્થિતિને સંભાળી શકશો. બની શકે છે કે એમની ભૂલો વધુ હોય પણ એક સમજુ માણસ હોવાને કારણે આપને આપ જીભને કાબુમાં રાખવી જોઈશે. સૌથી શ્રેષ્ઠ રસ્તો તો આજ છે. આપ વાતચીતથીજ ઉકેલ લાવવાનો પ્રયાસ કરજો.

 

મકર

આજે આપને આપના પરિવારના કોઈ સદસ્યે લીથેલો નિર્ણય બરોબર ન લતો. આ નિર્ણયની અસર આપના પર પણ થઈ શકે છે. પરંતુ આપ એવી સ્થિતિમાં નથી કે એને આપ બદલી શકશો. એટલે સારૂં તો એજ છે કે આપ એની કોઈ ફરીયાદ ન કરીને એને એમને એમ સ્વીકારી લેજો. ધ્યાન રાખજો કે કેટલીક લડાઈઓ વગર લડયેજ જીતી શકાય છે.

કુંભ

આજે આપ કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા તૈયાર રહેજો. આજે આપને આપની કોઈ પોતાની વ્યક્તિ પાસેથી સારી ખબર સાંભળવા મળી શકે છે. આજે આપ આખો દિવસ સારા મૂડમાં રહેશો. આ સમયનો ઉપયોગ પોતાનાઓની સાથે મઝા કરવામાં કરજો.

મીન

આજે આપનો કોઈ પોતાનોજ આપને આશ્ચર્યમાં નાંખી શકે છે. મુદ્દો આપના સંબંધિત પણ હોઈ શકે છે અને ન પણ હોય. પરંતુ હર પરિસ્થિતિમાં આપે શાંત જ રહેવાનું છે અને પોતાના પ્રિયજનોને મદદ કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. એમને કદાચ આપની પાસેથી વધુ માર્ગદર્શનની જરૂર છે. આપની ફરજ છે કે આપ એમને સાચો રસ્તો બતાવજો.

પોસ્ટપસંદ આવે તો લાઈક અને શેર કરવાનું ભૂલતા નહિ..

જો તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને મેસેજ દ્વારા મોકલાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ. જો તમે સેવાકીય કાર્યો, પ્રેરણાત્મક સ્ટોરી, સામાજીક કાર્યો, જાણવા જેવું, હાલના બનાવ, દેશ-વિદેશના સમાચાર, કૃષિ સમાચાર વગેરેની માહિતી મેળવવા માંગો છો તો ફેસબુક પર અમારા પેજને ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે આવી જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી તમારા માટે લાવતા રહીશું. આભાર. જય હિન્દ.

 

Leave a Reply

%d bloggers like this: