10 નવેમ્બર 2019 : આજનો દિવસ આપના માટે કેવો રહેશે જાણો

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ કેવો રહેશે આજનો દિવસ અને તમને કેવા ધન લાભ થશે અને તમારા પરિવારમાં હંમેશા ખુશીઓ બની રહેશે.

મેષ રાશિ.

આજનો દિવસ શુભ રહેશે, આજે વિચારોમાં પરિવર્તન જોવા મળશે માટે તમે આજે સરળતાથી નિર્ણય લઈ શકશો નહીં. આજે કોઈ મહત્ત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવા નહીં. આજે યાત્રાનો યોગ છે, આજે તમે લેખનકાર્ય કરી શકો છો અને આજે બૌધ્ધિક અને તાર્કિક વિચારોનો વિનિમય થશે. આજે મહિલાઓની સાથે વિવાદ કરવો નહીં.

વૃષભ રાશિ.

આજે મનની સ્થિરતા જાળવી રાખજો, આજે તમે કદાચ તક ગુમાવી શકો છો. આજે સમાધાન કરશો તો સંઘર્ષ નહીં કરવો પડે. આજે પ્રવાસનું આયોજન ટાળજો. આજે લેખક, કલાકાર અને સલાહકારો માટે સારો દિવસ છે. આજે નવા કાર્યનો પ્રારંભ કરવો નહીં.

મિથુન રાશિ.

આજનો દિવસ આર્થિક દ્રષ્ટિએ સારો છે, આજે ઉત્તમ ભોજન અને સુંદર વસ્ત્રો પહેરવાની સાથે પરિવારજનોની સાથે આનંદદાયી દિવસ પસાર થશે. આજે તબિયત સારી રહેશે. આજે વધુ પ્રમાણમાં ખર્ચો કરવો નહીં અને ભેટ મળવાથી આનંદ જોવા મળશે. આજે મનમાં નકારાત્મક વિચારો લાવવા નહીં.

કર્ક રાશિ.

આજે તમારે મહત્ત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા નહીં, આજે સંબંધીઓની સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. આજે પારિવારિક કાર્યો પાછળ ખર્ચો થઈ શકે છે. આજે વાણી પર સંયમ જાળવજો અને તબિયતનું ધ્યાન રાખજો. આજે ધન હાનિથી બચજો.

સિંહ રાશિ.

આજે મિત્રો અને સ્ત્રી મિત્રો દ્વારા લાભ થવાની સંભાવનાઓ રહેલી છે અને કોઈ સુંદર સ્થળે પ્રવાસ પર જવાની સંભાવનાઓ રહેલી છે. આજે તમે સારી તક ગુમાવી શકો છો અને મહત્ત્વપૂર્ણ નિર્ણયો ટાળવા જોઈએ. આજે તમે વિચારોમાં વ્યસ્ત જોવા મળશો તથા વેપાર અને આર્થિક લાભનો યોગ છે.

કન્યા રાશિ.

આજનો દિવસ સારો રહેશે, આજે તમે નવા કાર્યોનું આયોજન કરી શકો છો. આજે વેપારીવર્ગ અને નોકરી કરતા લોકો માટે સારો દિવસ છે. આજે વેપારમાં લાભ થશે અને નોકરીમાં પ્રમોશન થશે. આજે પિતા તરફથી લાભ થવાની સંભાવના છે. આજે પરિવારમાં આનંદ જોવા મળશે.

તુલા રાશિ.

આજે વ્યાવસાયિક ક્ષેત્રમાં લાભ થવાની સંભાવના છે, નોકરી અને વેપારમાં સહકર્મીઓનો પૂર્ણ સહયોગ નહીં મળે. આજે લાંબી યાત્રા અને ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનું આયોજન થઈ શકે છે. આજે તમે લેખનકાર્ય અને બૌધ્ધિક ક્ષેત્રમાં સક્રિય જોવા મળશે. આજે વિદેશના સ્નેહીજનો તરફથી સમાચાર મળવાથી આનંદની અનુભૂતિ થશે. આજે તબિયત સારી રહેશે નહીં.

વૃશ્ચિક રાશિ.

આજે તમે શાંતિ અને સાવધાનીપૂર્વક નિર્ણય લેજો, આજે નવા કાર્યોમાં અસફળતાનો યોગ છે અને નવા કાર્યોની શરૂઆત કરવી નહી. આજે ક્રોધ પર સંયમ જાળવજો. આજે સરકાર વિરોધી પ્રવૃત્તિઓથી દૂર રહેજો. આજે ખર્ચા વધવાના કારણે આર્થિક સંકટ જોવા મળી શકે છે.

ધન રાશિ.

આજનો દિવસ આનંદદાયક પસાર થશે, આજે મનોરંજનના પ્રસંગોના કારણે તમારું મન ઉત્સાહી જોવા મળશે. આજે મિત્રોની સાથે પ્રવાસ અને પર્યટનનો યોગ છે અને લેખનકાર્ય માટે પણ આજનો દિવસ સારો છે. આજે લાભ થશે.

મકર રાશિ.

આજે વેપારમાં વિકાસ માટે આજનો દિવસ સારો છે, આજે તમે વ્યવસાયમાં આયોજન અનુસાર કાર્ય કરી શકો છો. પૈસાની આપ-લે દરમિયાન સફળતા મળશે. આજે તબિયત સારી રહેશે. આજે ઘરમાં સુખ અને શાંતિનું વાતાવરણ જોવા મળશે. આજે સહ કર્મચારીઓનો લાભ જોવા મળશે.

કુંભ રાશિ.

આજે વાણી અને વિચારમાં પરિવર્તન જોવા મળશે, બૌધ્ધિક ચર્ચાઓની સાથે જોડાશો અને લેખનકાર્ય તેમજ સર્જનાત્મક પ્રવૃત્તિઓથી આનંદ મળશે. આજે આકસ્મિક ખર્ચાઓની સંભાવના છે. આજે બીમારીઓ જોવા મળી શકે છે.

મીન રાશિ.

આજે તમારા શરીરમાં ઉત્સાહનો અભાવ જોવા મળી શકે છે. પરિવારજનોની સાથે આજે વિવાદમાં ઉતરવું નહીં. આજે તબિયત ખરાબ જોવા મળી શકે છે. આજે અપ્રિય ઘટનાઓના કારણે મનમાં ચિંતા જોવા મળી શકે છે, નોકરીમાં ચિંતા રહેશે અને ધનને હાનિ થાય નહીં તેનું ધ્યાન રાખજો.

પોસ્ટ પસંદ આવે તો લાઈક અને શેર કરવાનું ભૂલતા નહિ..

જો તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને મેસેજ દ્વારા મોકલાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ. જો તમે સેવાકીય કાર્યો, પ્રેરણાત્મક સ્ટોરી, સામાજીક કાર્યો, જાણવા જેવું, હાલના બનાવ, દેશ-વિદેશના સમાચાર, કૃષિ સમાચાર વગેરેની માહિતી મેળવવા માંગો છો તો ફેસબુક પર અમારા પેજને ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે આવી જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી તમારા માટે લાવતા રહીશું. આભાર. જય હિન્દ.

 

 

Leave a Reply

%d bloggers like this: