લેઉવા પટેલની અટકો(શાખ)

રાખોલિયા, બોરડ, ભાદાણી ,ભુત, મુંગરા, મુંજપરા, રામોલીયા, મોરડીયા, રાણપરીયા, રાદડીયા, રુપારેલીયા, રુપાવટીયા , લાખાણી , વઘાસિયા , વાછાણી , શેલડિયા , સંઘાણી , સાંગાણી , ચાંગાણી , સાવલિયા , સુતરિયા, સુરાણી, હિરપરા, અંટાળા, અકબરી, અજાણી, અજુડિયા, સતાસીયા, આસોદરીયા, કટકિયા, ઢોલરિયા, કડીવાર, કથીરીયા, કનકોટિયા, કપુપરા, કપુરીયા, કબોડીયા, કમાણી, કલોલિયા, લાખણકિયા, કસવાળા, ગાંગાણી, કસેળીયા, કહોદરીયા, કાકડિયા, કાચરીયા, કાચાણી, કાછડીયા, કાછરોલા, કાજોરીયા, કાત્રોડીયા, કાથરોટીયા, કાબરીયા, કાનકડીયા, કાનપરીયા, કાનાણી, કાપડીયા, કાબળીયા, કામાણી, કારપરા, કાવાણી, કીકાણી, કીડ, ચાકીયાડા, દોંગા, દેસાઈ, ધોરા઼જીયા, ધોળકિયા, નસિત, નાકરાણી, નાણાંવટી, પેથાણી, પોશીયા ,

બૂંસા બોઘરા, શ્યાણી, સંખાવરા, સંઘાણી, સખવાલા, સખિયા, અણદાણી, અણદાની, અમરેલિયા, અમીન, અમીપરા, અસલાલિયા, અસોદરિયા, આંકોલિયા, આશોદરીયા, આસોદરિયા, આસોદરીયા, ઉંધાડ, ઉધાડ, ઉમરેટિયા, ઉસદડિયા, કતબા, કથિરિયા , કપુરિયા , કપુરીયા , કમાણી, કયાડા, કરકર, કળથિયા , કસવાળા, કાનપરિયા, કાનાણી , કારસરિયા, કિયાડા, કુંભાણી, કુનાડિયા, કેરાળિયા, કોટડિયા, કોઠીયા, કોયાણી ,કોરાટ,ખીચડિયા,ખુંટ,ખેતાણી,ગજેરા,ગઢિયા,ગધેથરિયા,ગરસોંદિયા,ગલાણી ,ગાજીપરા,ગામી,ગીણોયા,કુંપાપરા,કુંભાણી,કેનાળિયા,કેરાઈ,કેરાળીયા,કેવરીયા,કેશાણી ,કેસાદરીયા,કેસીયા,કોચાણી, કોઠલિયા,કોડિનારીયા,કોરડિયા,કોરાટ,કોલડિયા, ગોટી,ગોસરા,ચકરાણી,ચોવટીયા(ગમઢા),છોડવડીયા,ડોબરીયા,તારપરા,ત્રાડા,દુધાત,દુધાત્રા,ગેવરીયા,ગોંડલીયા,ગોરસિયા,ગોળકિયા,ગૌદાની,ઘાડિયા,ઘેલાણી,ઘોણીયા,ચાંગાણી,ચોથા,,ચોથાનિ,ચોવટિયા,ચૌધરી,જસાણી,જાગાણી,જેતાણી,જેસાણી,જોધાણી,ટાઢાણી,ટિલાળા,ટીંબડિયા,ટીલાલા ,ટોપિયા,કુંજડીયા, કુનડીયા ,સુખડિયા, સુવાગિયા,સેંજલિયા,સેખડા,સેલડિયા,સોજીત્રા,સોરઠિયા,સોરઠીયા,હપાણી,હરખાણી,હરસોડા,હાપલિયા,હાપલીયા,ઠુંમર,ઠેસિયા ,ડભોયા,ડાંગરીયા,ડાંગસિયા,ડાકા,ડોબારિયા,ઢોલરિયા ,તંતી,તરાવિયા,તલાવિયા,તાડા,તાલપરા, તાળા, તોગડિયા, ત્રાપસિયા,દેવાણી,દોમડીયા,ધંવા,ધડુક, ધાડિયા, ધામેલીયા, ધિરજલાલ,શેલડિઆ, લાઠિયા, ધોળકિયા,નંદાણિયા, નસીત, ,નાકરાણી, નાગાણનારિયા, નારોલા, નોંઘણવદરા,પટેલ, પટોરિયા, પટોલિયા, પટોળીયા, પડશાલા ,પડાળિયા ,પદમાણી, પરસાણા, પાંચાણી ,પાંભર, પાઘરિયા ,પાડલિયા ,પાદરિયા, પાનશેરિયા ,પાનસુરિયા ,પાનસેરિયા, પાનેલિયા,પિપળિયા,પીપરિયા ,પીપળીયા,પેઢડિયા ,પેથાણી,પોંકિયા ,પોકર ,પોકળ,પોકિયા,પોન્કિયા ,પોશીયા,ફળદુ ,ફિંડોરીયા, બરવાડિયા,બલર,બાંભણિયા ,બાંભરોલિયા,બાબરિયા ,બારસિયા,બાલધા ,બુટાણી ,બુધેલિયા ,બુસા ,બુહા,બોદર ,બોરડ,બોરસદિયા,ભંડેરી, ભાખર, લિંબાસિયા, લીલા ,લુણાગરિયા ,વઘાસિયા ,વણપરિયા ,વરસાણી,વસોયા,વાગડિયા ,વાછાણી ,વાડોદરિયા, વાડોદરીયા,વાનાણી,વિરડિયા, વિરાણી,વિસાવેલિયા,વીરડિયા,વેકરિયા,વૈશ્નવ, વૈષ્ણવ ,વોરા ,શિંગાળા

સંકલન-#પોપટભાઇ_પટેલ_ઘેલડા…

પોસ્ટ પસંદ આવે તો લાઈક અને શેર કરવાનું ભૂલતા નહિ..

જો તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને મેસેજ દ્વારા મોકલાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ. જો તમે સેવાકીય કાર્યો, પ્રેરણાત્મક સ્ટોરી, સામાજીક કાર્યો, જાણવા જેવું, હાલના બનાવ, દેશ-વિદેશના સમાચાર, કૃષિ સમાચાર વગેરેની માહિતી મેળવવા માંગો છો તો ફેસબુક પર અમારા પેજને ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે આવી જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી તમારા માટે લાવતા રહીશું. આભાર. જય હિન્દ.

Leave a Reply

%d bloggers like this: