સુરતના રામપુરા વિસ્તારમાં વેસ્ટ બોલપેનમાંથી શ્રીજીની પ્રતિમા તૈયાર કરવામાં આવી

સુરત શહેરમાં ઠેર ઠેર ગણેશોત્સવ દરમિયાન અલગ અલગ ગણપતિની પ્રતિમા જોવા મળી રહી છે ત્યારે રામપુરા મેઈન રોડ પર અનોખા શ્રીજી બનાવવામાં આવ્યાં છે. વેસ્ટ બોલપેનમાંથી વિધ્નહર્તાની પ્રતિમા તૈયાર કરવામાં આવી છે. ડિમ્પલ જરીવાલા નામના યુવક દ્વારા વેસ્ટ બોલપેનમાંથી ગણપતિ બનાવવામાં આવ્યા છે. 2020 નંગ બોલપેનમાંથી 40 કલાકની મહેનતે શ્રીજીની પ્રતિમા તૈયાર કરવામાં આવી છે.

ડિમ્પલ જરીવાલાએ જણાવ્યું હતું કે, માત્ર રૂપિયા 330ના ખર્ચમાં 5 બાય 6 ફૂટ ઉંચાઈ ધરાવતી શ્રીજીની મનોહર પ્રતિમા તૈયાર થઈ ગઈ હતી. આ વખતે અમે કંઈક અનોખું કરવા માંગતા હતા તેમાંથી રામપુરા યુવક મંડળને મારો વિચાર ગમ્યો અને પ્રતિમા તૈયાર કરવામાં આવી હતી.જે હાલ સૌ કોઈનું આકર્ષણનું કેન્દ્ર બની રહી છે. આ પ્રતિમાથી પર્યાવરણને કોઈ નુકસાન નહી થાય.બોલ પેન ભેગી કરવામાં બે વર્ષનો સમય થયો હતો.

પોસ્ટ પસંદ આવે તો લાઈક અને શેર કરવાનું ભૂલતા નહિ..

જો તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને મેસેજ દ્વારા મોકલાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ. જો તમે સેવાકીય કાર્યો, પ્રેરણાત્મક સ્ટોરી, સામાજીક કાર્યો, જાણવા જેવું, હાલના બનાવ, દેશ-વિદેશના સમાચાર, કૃષિ સમાચાર વગેરેની માહિતી મેળવવા માંગો છો તો ફેસબુક પર અમારા પેજને ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે આવી જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી તમારા માટે લાવતા રહીશું. આભાર. જય હિન્દ.

Leave a Reply

%d bloggers like this: